ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304l seamless stainless steel pipe ] การจับคู่ 49 ผลิตภัณฑ์.
ASTM สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส 8K S30409 S30408 530mm
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| รูปร่าง: | กลม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม |
พื้นผิวสว่าง สแตนเลส ท่อกลมไร้รอยต่อ สุขาภิบาล 30 มม. 304 ทนต่อการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อ / รอย |
9.0mm 316L สแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อท่อ ASTM A312 3 นิ้วไม่มีรอยต่อ Tube
| เกรดเหล็ก: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-100 มม. หรือตามความจำเป็น |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
แท่งเหล็กกลมสแตนเลสขัดเงา 3 มม. สำหรับฮาร์ดแวร์
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | สแตนเลสเหล็กเส้นกลม |
| ความยาว: | 3000mm-12000mm หรือตามความต้องการ |
S30408 S30403 ท่อกลมไร้รอยเหล็กไร้สแตนเลส 20MM สําหรับอุตสาหกรรมปิโตรเคมี
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ความหนาของผนัง: | 1-40 มม. หรือกำหนดเอง |
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
ปรับแต่ง 201 316 สแตนเลส ท่อไร้รอย 1-40mm ความหนาผนัง
| รูปร่าง: | กลม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB ฯลฯ |
| การใช้งาน: | การชลประทานการระบายน้ำ อุตสาหกรรมปิโตรเคมี ฯลฯ |
อาหารเกรด 304 304L สแตนเลสไม่มีรอยต่อท่อ 6mm - 630mm OD
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
ท่อสแตนเลส 8K 304 300 ซีรีส ท่อไร้รอยสําหรับการชลประทานระบายน้ํา
| ความหนาของผนัง: | 1-40 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม |
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
Silk 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ BA 2B No.1 No.4 8k เสร็จสิ้นท่อเหล็กกลม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-12mm |
| ความยาว: | 6m หรือตามความต้องการของลูกค้า |
SS 304L ท่อเหล็กไร้สาย หลอดระบายน้ําน้ํา ความหนาผนัง 1 - 40mm
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนาของผนัง: | 1-40 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | 1,000-5800 มม. หรือกำหนดเอง |

