ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ platte des edelstahl 304 ] การจับคู่ 0 ผลิตภัณฑ์.
ขออภัย!
การค้นหาของคุณ "platte des edelstahl 304" ไม่พบผลิตภัณฑ์ใด ๆ
คุณสามารถ ขออ้าง เพื่อให้เราจับคู่ผลิตภัณฑ์สำหรับคุณ
Related Products
แผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM 304 ยืดหยุ่น 2B สำหรับงานก่อสร้าง
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความอดทน | ± 1% |
| ความกว้าง | 1000-2000มม |
201 304 แผ่นโลหะสแตนเลส 5mm NO.1 NO.2 NO.3 NO.4 Surface
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา | 0.25mm-180mm |
| ความกว้าง | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
หนา 1.0 มม. ครึ่งแข็ง 304 ม้วนสแตนเลส NO.1 NO.3 NO.4
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง | 3mm-2000mm หรือตามต้องการ |
| ความหนา | 0.1mm-3mm หรือตามความจำเป็น |
Silk 201 304 410 430 904l ม้วนสแตนเลส 2B เสร็จสิ้น SS304 Coil
| ระดับ | ซีรีส์ 200/300/400 |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-3.0 มม. หรือตามต้องการ |
| ความกว้าง | 3mm-2000mm หรือตามต้องการ |
| ความอดทน | ±1% |
แผ่นโลหะสแตนเลส 201 แผ่น SS 0.3 มม. 1 มม. SUS AISI 2B BA 316 316L 321 430
| ระดับ | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา | 0.25mm-180mm |
| ความกว้าง | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
แผ่นเหล็กม้วนรีดร้อน 201 สแตนเลส 430 410 202 304 180 มม
| ระดับ | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา | 0.25mm-180mm |
| ความกว้าง | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
2B Finish 201 แผ่นเพลทสแตนเลส 202 430 โลหะ 10 มม. สำหรับงานก่อสร้าง
| ระดับ | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา | 0.25mm-180mm |
| ความกว้าง | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
BA ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 304 พื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| ระดับ | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง | 1000-2000mm |
| ความหนา | 0.1-3 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความยาว | ตามความต้องการของลูกค้า |

