ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ welded stainless steel pipe ] การจับคู่ 198 ผลิตภัณฑ์.
ความต้านทานการกัดกร่อนแผ่นสแตนเลส 316 รีดเย็น 60 มม
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
แผ่นสแตนเลส 304L ทนต่อการกัดกร่อนหนา 10 มม. รีดร้อน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, DIN |
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
แผ่นโลหะสแตนเลสรีดเย็น 316 AISI ASTM 310 Mirror Finish 30mm
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
ASTM A240 316 แผ่นสแตนเลส SS 0.5 มม. แผ่น 304 201 430 รีดเย็น
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-1250มม |
| ความหนา: | 0.1-100มม |
201 202 แผ่นเพลทสแตนเลส 6mm 1500mm ISO เครื่องครัว
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-6มม |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
ม้วนสแตนเลสรีดร้อนขัดเงา 309S คอยล์ 310 316 410 430 904L 16 มม.
| ความกว้าง: | 100mm~2000mm |
|---|---|
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 3-16มม |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนประสิทธิภาพสูง PE HDP SMP 301 304 310 321 16 มม.
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
| ความกว้าง: | 50-2000มม |
BA 2B เสร็จสิ้น 201 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.5 มม. 0.8 มม. 1.0 1.2 มม. ความหนา
| ความหนา: | 0.3mm-100mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 300mm-2000mm |
| ความอดทน: | ±1% |
แถบโลหะสแตนเลสแบบกำหนดเอง 201 2B เสร็จสิ้น SS 304 Strips
| ระดับ: | 200series 300 Series |
|---|---|
| ความยาว: | 10-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 10-200 มม. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
Tisco Posco Baostee ม้วนสแตนเลสรีดเย็น SS304 304l 310s 321 316 AISI JIS ราคาที่ดีที่สุด
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดร้อน |
| ความหนา: | 0.1-15mm |

