ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
201J1 1 มม. แผ่นสแตนเลส 4x8 ความต้านทานการกัดกร่อนสำหรับแผงผนัง
| ชื่อ: | แผ่นโลหะ 4x8 |
|---|---|
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1 มม. - 150 มม. หรือตามคำขอของลูกค้า |
100mm AISI 316 Stainless Steel Sheet รีดร้อน 20mm Mirror Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/ASTM/JIS |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
เหล็กแผ่นรีดเย็น / ร้อน 2B เสร็จสิ้นสแตนเลส 316 Plate
| ระดับ: | ซีรีส์ 300/400 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000-2500 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.3-200 มม. หรือกำหนดเอง |
316 สแตนเลสท่อกลมไร้รอยต่อกำหนดเองรีดร้อน 1/4 '' ความหนาของผนัง
| เกรดเหล็ก: | 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | ท่อกลม |
| มาตรฐาน: | ASTM/JIS |
Sus430 เหล็กม้วนสแตนเลสม้วนร้อน 201 304 6 มม. ม้วน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-6มม |
| ความกว้าง: | 24-2000mm |
เส้นผมแผ่นสแตนเลส 316L เสร็จสิ้น 1mm 2mm 4mm พื้นผิว Smooth
| ความกว้าง: | 100 มม. - 2,000 มม |
|---|---|
| ความยาว: | 1,500 มม. - 6,000 มม |
| ความบาง: | 1 มม. - 10 มม |
SS304 201 ม้วนสแตนเลสรีดร้อนและแผ่นหนา 3mm-20mm
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
คลังสินค้า 2B ท่อสแตนเลสไร้รอยต่อพื้นผิวกำหนดเอง 1 - หนา 60 มม. 304 / 304L
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| มาตรฐาน: | JIS/ASTM |
2B BA แผ่นเหล็กสแตนเลสแม่เหล็กสำเร็จรูป 430 แผ่น SS 0.1mm-200mm
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 100-1500mm |
1050 430 201 สแตนเลสสามชั้นวงกลมจานกลม 8 มม. สำหรับเครื่องครัว
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
| ความหนา: | 4mm-8mm |

