ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
ASTM เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 324 316 สำหรับอุปกรณ์ครัว
| ความกว้าง: | 50mm-2000mm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3mm-16mm |
| ความอดทน: | ±1% |
ท่อ SS แบบไม่มีรอยต่อแบบยืดหยุ่นเชื่อม 310S 316 5 นิ้ว Stainless Steel Pipe
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 15mm-100mm |
ความต้านทานการกัดกร่อน ท่อเหลี่ยม สเตนเลส พื้นผิวเรียบแข็งแรง 6 มม. รีดร้อน
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| พิมพ์: | ท่อ |
| ความอดทน: | ±1% |
AISI สแตนเลสไม่มีรอยต่อท่อ 420 430 SS 410 ไม่มีรอยต่อ Tubes
| ระดับ: | 400series |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 - 30mm |
| OD: | 6 - 600mm |
SS321 ท่อ 316 310S สแตนเลสรอยท่อกลมสำหรับตกแต่ง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| พิมพ์: | รอยไม่มีรอยต่อ |
ท่อกลมสแตนเลสรีดร้อนตรงสว่างอบอ่อน 1/8 "1/4" "1/2" หนา 316
| ระดับ: | 316/316L |
|---|---|
| พิมพ์: | ท่อกลม |
| แอปพลิเคชัน: | วิศวกรรม/ระบบท่อส่งน้ำ |
AISI 201 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ 2B ท่อกลมไม่มีรอยต่อ
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ≤12000mmหรือตามคำขอของลูกค้า |
| ความหนา: | 0.05mm-20mm |
ของแต่ง SS304 แผ่นสแตนเลส 304 6K ทนความร้อนดีเยี่ยม 2000mm
| Form: | Plate |
|---|---|
| Yield Strength: | 205 |
| Width: | 1000mm-2000mm |

