ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ welded stainless steel pipe ] การจับคู่ 198 ผลิตภัณฑ์.
แท่งสแตนเลส 50 มม. 304 201 2B เสร็จสิ้นสำหรับอุตสาหกรรม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 20mm-400mm |
PVD สแตนเลสแถบโลหะ 0.1mm-300mm ความหนา ISO
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
200 ซีรี่ส์ ASTM ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 0.1-3 มม. แผ่นโลหะม้วน
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3mm |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
0.22-2.98 มม. 304 316 201 ม้วนสแตนเลสสต็อก 2B เสร็จสิ้น
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | สูงสุด 1254 มม. |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
BA ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 304 พื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือตามความต้องการ |
Silk ม้วนสแตนเลสรีดเย็นเกรดอาหารเกรด 2B No.1 BA 8K Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
| ความกว้าง: | 10mm-2000mm หรือตามต้องการ |
AISI ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 10mm-600mm 201 ขายราคาถูก
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 10mm-600mm |
Silk 10-1500mm ม้วนแผ่นสแตนเลส 201 แผ่นหลังคาม้วน
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-1500mm |
| ความหนา: | 3-20 มม. หรือกำหนดเอง |
SS304 201 ม้วนสแตนเลสรีดร้อนและแผ่นหนา 3mm-20mm
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
Posco BA ม้วนสแตนเลสหนา 6 มม. หนา 1 มม. ม้วนโลหะเจาะรู
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 50mm-2500mm หรือตามคำขอของลูกค้า |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |

