ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ welded stainless steel pipe ] การจับคู่ 198 ผลิตภัณฑ์.
201 304 กระจก 316 แผ่นสแตนเลส 304 316l 321 310s 430 2b 600mm
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3มม |
| ความยาว: | 1-9m หรือตามคำขอของลูกค้า |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316 10 มม. 304 8k ปรับแต่งได้
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-1500มม |
| ความหนา: | 0.1mm-200mm |
1050 430 201 สแตนเลสสามชั้นวงกลมจานกลม 8 มม. สำหรับเครื่องครัว
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
| ความหนา: | 4mm-8mm |
Tisco Inox แผ่นเหล็กสแตนเลส Inoxidable 201 202 430 321 310S 4X8 Ft 1500mm
| ความหนา: | 0.3-3 มม. หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-1500mm หรือตามความต้องการ |
| ความยาว: | 2,000-3,000 มม. หรือตามความต้องการ |
HL 410 430 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่นรีดเย็น 1500mm 200Series
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-3 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 10-1500mm หรือตามความต้องการ |
AISI 304 แผ่นสแตนเลส ASTM 2B BA เสร็จสิ้นความหนา 0.1-200 มม
| ความยาว: | 2500mm -6000mm ทุกขนาด |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000มม. 1219มม. 1250มม. 1500มม |
| ความหนา: | 0.1-200มม |

