ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเชื่อมเหล็กกล้าไร้สนิมความแข็งแรงสูงปรับแต่งได้ 20 มม. เกรดอาหาร 304
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
|---|---|
| พิมพ์: | เชื่อม |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
AISI HL 201 หนาแผ่นเหล็กไร้สแตนเลส 0.5mm สําหรับอุตสาหกรรมต่าง ๆ
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| พื้นที่: | ขัดเงา 2B, BA, HL, ฉบับที่ 1, ฉบับที่ 4, 8K เป็นต้น |
| แพ็คเกจ: | แพคเกจสมุทรส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
AISI ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 10mm-600mm 201 ขายราคาถูก
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 10mm-600mm |
BA HL แผ่นเหล็กสแตนเลสกระจก AISI 321 410 420 430 2205 รีดร้อน 2B
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 201,202,304 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
BA กระจกม้วนสแตนเลสรีดร้อน 201 J1 J2 304 316 409 410S 420 430 50 มม.
| ชื่อ: | SS 304 ม้วนสแตนเลส |
|---|---|
| ความหนา: | 3-20 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
แผ่นคอยล์สแตนเลส HL 316 แบบกำหนดเอง 201 304 80 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สแตนเลสแผ่นรีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300,ซีรีส์ 200,304,316 |
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
แท่งเหล็กกลมสแตนเลสขัดเงา 3 มม. สำหรับฮาร์ดแวร์
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | สแตนเลสเหล็กเส้นกลม |
| ความยาว: | 3000mm-12000mm หรือตามความต้องการ |
แผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM 201 แบบกำหนดเอง 2B SS 304 Plate
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | ตามที่คุณร้องขอ |
| ความกว้าง: | 100-1250มม |
Tisco แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน / แผ่นสำหรับวัสดุก่อสร้าง
| ระดับ: | 300 Series,200 Series,400 Series,ฯลฯ,สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000/1219/1500/1524/1800/2000,1000-2000mm, 10-250mm, 4.6-680,3mm-2000mm หรือตามความจำเป็น |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ฯลฯ ตกแต่ง อุตสาหกรรม ครัวอุปกรณ์ |
2B BA แถบโลหะแผ่นสแตนเลส ASTM AISI Slit Edge / Mill Edge
| ความกว้าง: | 3mm-1500mm, 1000/1219/1500/1524/1800/2000 หรือตามต้องการ 1-3500mm น้อยกว่า 600mm |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดร้อน แถบสตริป รีดเย็น/รีดร้อน |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,เครื่องครัว,สถาปัตยกรรม |

