ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
430 316 304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนขัดเงา 2B Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความหนา: | 0.2-50mm |
AISI 201 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ / รอย 2B Surface
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| พิมพ์: | ท่อ |
กระจกม้วนสแตนเลส 201 304 304L 316 316L 410 410s 430 สำหรับวัสดุก่อสร้าง
| ระดับ: | 300 Series,200 Series,400 Series,ฯลฯ,สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000/1219/1500/1524/1800/2000,1000-2000mm, 10-250mm, 4.6-680,3mm-2000mm หรือตามความจำเป็น |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ฯลฯ ตกแต่ง อุตสาหกรรม ครัวอุปกรณ์ |
AISI สแตนเลสเส้นกลม 316 304 301 303 310 321 409 430
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กเส้นกลม SS 304 |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, JIS, EN |
แท่งสแตนเลส 50 มม. 304 201 2B เสร็จสิ้นสำหรับอุตสาหกรรม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 20mm-400mm |
PVD สแตนเลสแถบโลหะ 0.1mm-300mm ความหนา ISO
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนหนา 4 มม. เหล็กม้วนชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, |
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
Posco BA ม้วนสแตนเลสหนา 6 มม. หนา 1 มม. ม้วนโลหะเจาะรู
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 50mm-2500mm หรือตามคำขอของลูกค้า |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
แผ่นสแตนเลส 304L ทนต่อการกัดกร่อนหนา 10 มม. รีดร้อน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, DIN |
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
เชื่อมเหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 316L 304 สำหรับกระเบื้องหลังคา 1000มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 900-1000มม |
| ความหนา: | 0.11-1.0มม |

