ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนสดใส 201 3มม. 1250มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, |
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนประสิทธิภาพสูง PE HDP SMP 301 304 310 321 16 มม.
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
| ความกว้าง: | 50-2000มม |
PVD สแตนเลสแถบโลหะ 0.1mm-300mm ความหนา ISO
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
Silk ม้วนสแตนเลสรีดเย็นเกรดอาหารเกรด 2B No.1 BA 8K Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
| ความกว้าง: | 10mm-2000mm หรือตามต้องการ |
LianGe ม้วนสแตนเลสรีดร้อน 201 SS304 ม้วนสีธรรมชาติ
| ระดับ: | 200 /300ซีรี่ส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000m หรือตามความจำเป็น |
| ความหนา: | 0.5-200 มม. หรือตามต้องการ |
304 ท่อเหล็กสแตนเลสขัดเงา DIN EN ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 1mm-60mm หรือกำหนดเอง |
แผ่นเหล็กม้วนรีดร้อน 201 สแตนเลส 430 410 202 304 180 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.25mm-180mm |
2B Finish 201 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน 600 มม. สำหรับลิฟต์ในครัวเรือน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 600mm-1250mm |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนสดใส 201 304 316L 1250mm 20mm
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, |
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
ความแข็งแรงสูง 316 โลหะสแตนเลสสแตนเลส 10-800 มม สําหรับการทํางานที่น่าเชื่อถือ
| รูปทรง: | แผ่น |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-800 มม. หรือปรับแต่ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส |

