ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลส AISI 316L 0.1mm-200mm 316 SS Plate
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส AISI 316 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm, 1,000-2000mm หรือตามความต้องการ |
| ความยาว: | 1,000mm-12000mm, 1,000-6000mm หรือตามความต้องการ |
Silk แถบโลหะสแตนเลส 0.1mm 0.2mm 0.3mm 1mm 2mm 3mm ความหนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 20mm-1500mm |
| ความกว้าง: | ความต้องการของลูกค้า |
ASTM A312 ท่อสแตนเลส 304 304L 316L SS Welded Tube
| ชื่อ: | ท่อเชื่อมสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
แผ่นรีดร้อนสแตนเลสหนา 0.6 มม. ISO9001
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สแตนเลสแผ่นรีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300,ซีรีส์ 200,304,316 |
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
BA ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 304 พื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือตามความต้องการ |
ม้วนสแตนเลสรีดร้อนตามสั่ง 304 304l 0.5mm
| ความกว้าง: | 100-2000m หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-200 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความอดทน: | ± 1% |
0.11-1.0 มม. ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 316L 304 สำหรับกระเบื้องหลังคา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 900-1000mm |
| ความหนา: | 0.11-1.0MM |
แถบโลหะสแตนเลสแบบกำหนดเอง 201 2B เสร็จสิ้น SS 304 Strips
| ระดับ: | 200series 300 Series |
|---|---|
| ความยาว: | 10-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 10-200 มม. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
2.5 มม. 1.0 มม. 1.2 มม. ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 201 304 304l 202
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
Silk 10 มม. ม้วนสแตนเลสรีดร้อน 201 304 3-16 มม. ความหนา
| ระดับ: | 200/300ชุด |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm~2000mm |
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |

