ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
316 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ 6 นิ้ว 8 นิ้ว SS Pipe 2B สำหรับน้ำมันแก๊ส / ท่อน้ำ
| ระดับ: | 304, 316l |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 15mm-100mm |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
ท่อสุขาภิบาลสแตนเลส 316 ASTM รอยและท่อเหล็กไม่มีรอยต่อ
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6 เมตรหรือตามความจำเป็น |
ท่อสแตนเลส 8K 304 300 ซีรีส ท่อไร้รอยสําหรับการชลประทานระบายน้ํา
| ความหนาของผนัง: | 1-40 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม |
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
321 310S ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ ASTM AISI สำหรับท่อน้ำ
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อหรือรอย |
|---|---|
| วัสดุ (ASTM): | 201 202 304 304L 309s 310s 316 316L 316TI 317L 321 904L S32205 |
| ความหนา: | 0.4-120mm |
Tisco Posco Baostee ม้วนสแตนเลสรีดเย็น SS304 304l 310s 321 316 AISI JIS ราคาที่ดีที่สุด
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดร้อน |
| ความหนา: | 0.1-15mm |
คอยล์สแตนเลส 1,000 - 2,000 มม. 304L 304 แพ็คเกจมาตรฐานพื้นผิว 8K
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
|---|---|
| ต้นทาง: | จีน |
| ความกว้าง: | 1,000-2,000 มม. หรือกำหนดเอง |
ISO รับรอง HR สายม้วนเหล็กไร้ขัด 304L 316L 409 6000mm
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
BA Surface Cold Rolled Stainless Steel Coil 1000-2000mm 2B BA 8K ด้วยช่อง / ด้านการผลิต
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | รีดเย็น |
| สาเหตุ: | จีน |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 1,000 - 2,000 มม. 2B BA พร้อมขอบกรีด
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1,000-2,000 มม. หรือกำหนดเอง |
สามารถปรับแต่งได้ CR สแตนเลส BA Coil 0.1-3mm ความหนา 1000-2000mm
| ความยาว: | 1,000-6,000 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL, ฉบับที่ 4 ฯลฯ |

