ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 stainless steel plate ] การจับคู่ 268 ผลิตภัณฑ์.
304 201 316 ม้วนสแตนเลสรีดเย็นม้วนความหนา 0.3mm-3.0mm
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | กำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-2000mm |
304 316L สแตนเลสไม่มีรอยต่อท่อ 6mm-630mm OD ขนาดที่กำหนดเอง
| ระดับ: | 304 316 316l |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
| ความหนา: | 0.05mm-100mm |
SUS316l ม้วนรีดเย็น 201 ม้วนสแตนเลสแผ่น
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ความกว้าง: | 3mm-2500mm หรือตามความจำเป็น |
0.22-2.98 มม. 304 316 201 ม้วนสแตนเลสสต็อก 2B เสร็จสิ้น
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | สูงสุด 1254 มม. |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
2B เสร็จม้วนสแตนเลสรีดร้อน 321 304L 1-3mm ความหนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 100mm-12000mm (ทุกขนาดสามารถกำหนดเองได้) |
| ความกว้าง: | 100-2000mm |
แผ่นโลหะสแตนเลส SS304 / 316L 0.5 0.6 0.8 1.2 1.5 2 มม. แผ่น SS 8K HL
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| Standard: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
316 304 ท่อเชื่อม 6 มม. - ท่อเหล็กสแตนเลสขัดเงา 630 มม.
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
แผ่นโลหะสแตนเลส 201 แผ่น SS 0.3 มม. 1 มม. SUS AISI 2B BA 316 316L 321 430
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.25mm-180mm |
ม้วนสแตนเลสรีดร้อนขัดเงา 309S คอยล์ 310 316 410 430 904L 16 มม.
| ความกว้าง: | 100mm~2000mm |
|---|---|
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 3-16มม |
กำหนดเอง 201 410 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน 100 มม. 300Series 275g / M2
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, |
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |

