ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นโลหะสแตนเลส SS304 / 316L 0.5 0.6 0.8 1.2 1.5 2 มม. แผ่น SS 8K HL
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| Standard: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
เหล็กม้วนรีดเย็น HL ความยาว 1,000-6,000 มม. พร้อมการรักษาพื้นผิว
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL, ฉบับที่ 4 ฯลฯ |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
0.1 - 3mm CR โคลดสแตนเลส 1000 - 6000mm ความยาวตามความต้องการ
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL, ฉบับที่ 4 ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000-2,000 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือกำหนดเอง |
โคลล์ม้วนร้อนจากเหล็กไร้สแตนเลสที่กําหนดเอง 3 - 12 มม 1000 มม
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000-1550 มม. หรือกำหนดเอง |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
5 มม - 15 มม ร้อนม้วนสแตนเลสโคล 1550 มม Slit Edge 3-5MT
| วิธีการประมวลผล: | รีดร้อน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | 1,000-6,000 มม. หรือกำหนดเอง |
BA 2B 304L โคลล์เหล็กไร้ขัด 1000-2000mm ความกว้าง ความยาว สามารถปรับแต่งได้
| การรักษาพื้นผิว: | รีดเย็น |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000-6,000 มม. หรือปรับแต่ง |
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือปรับแต่ง |
กลม S31603 ท่อเหล็กไร้ขัด S30403 ความหนาผนัง 1 - 40mm GB มาตรฐาน
| ความยาว: | 1,000-5800 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL ฯลฯ |
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
2B สแตนเลส ท่อไร้รอย กว้างภายนอก 6-530 มม หรือตามต้องการ
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB ฯลฯ |
SS 304L ท่อเหล็กไร้สาย หลอดระบายน้ําน้ํา ความหนาผนัง 1 - 40mm
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนาของผนัง: | 1-40 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | 1,000-5800 มม. หรือกำหนดเอง |
BA ผิวเหล็กไร้ขัด SS ท่อ 1000 - 5800mm 316L
| ความยาว: | 1,000-5800 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| การใช้งาน: | การชลประทานการระบายน้ำ อุตสาหกรรมปิโตรเคมี ฯลฯ |
| การรักษาพื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL ฯลฯ |

