ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
ASTM สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส 8K S30409 S30408 530mm
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| รูปร่าง: | กลม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม |
ASTM 2B สแตนเลส ท่อไร้รอย สี่เหลี่ยม กว้าง 0.5mm -40mm 530mm
| รูปร่าง: | กลม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000-5800 มม. หรือกำหนดเอง |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB ฯลฯ |
304L 316 316L 316Ti 321 แผ่นสแตนเลสทนความร้อน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความยาว: | 2438 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1219 มม. หรือกำหนดเอง |
AISI รีดเย็น 316L SS Coil 2B BA Hairline Finish Stainless Steel Coil
| ระดับ: | 316 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 3mm-2500mm หรือตามความจำเป็น |
| ความหนา: | 0.03mm-3mm หรือตามต้องการ |
Silk ขนาดมาตรฐานรีดร้อนสแตนเลสม้วน 316 / 316L สำหรับงานก่อสร้าง
| ระดับ: | 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | A240M, EN10088-2, JIS, GB3280 |
| ความหนา: | 3-20 มม. หรือกำหนดเอง |
แผ่นสแตนเลส 316 รีดร้อน ผิวเรียบ ต้านทานการกัดกร่อน 0.3 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
309S 430 201 แผ่นเหล็กสแตนเลส 1250 มม. การเชื่อมรีดร้อน
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1250มม |
| ความหนา: | 0.1-20 มม. หรือตามความต้องการ |
AISI 4x8 5x10 แผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 0.8 มม. 1.0 มม. 1.2 มม. 1.5 มม. 2 มม. 3 มม
| ความหนา: | 0.3mm-4mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600mm-2000mm |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
409 430 410 แถบม้วนสแตนเลส / แผ่น 2B พื้นผิวเสร็จสิ้น
| ระดับ: | 400series |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm~1524mm |
| ความหนา: | 0.3mm--12.0mm |
No 8 Mirror Finish แผ่นสแตนเลสหนา 2 มม. แผ่นเหล็กหนา 1 มม. ASTM
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6 เมตรหรือตามความจำเป็น |
| ความกว้าง: | 600-1250mm |

