ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
100mm AISI 316 Stainless Steel Sheet รีดร้อน 20mm Mirror Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/ASTM/JIS |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
316 สแตนเลสท่อกลมไร้รอยต่อกำหนดเองรีดร้อน 1/4 '' ความหนาของผนัง
| เกรดเหล็ก: | 316 |
|---|---|
| พิมพ์: | ท่อกลม |
| มาตรฐาน: | ASTM/JIS |
แผ่นเพลทสแตนเลส 316L พิมพ์สั่งทำพิเศษ 20mm
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | สพม |
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316 ทนต่อการกัดกร่อน 6 ม. สำหรับการบินและอวกาศ
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
|---|---|
| Thickness: | 0.1-200mm |
| Application: | Construction, Aerospace, Electronics, Etc |
0.3mm-120mm สวย 201 สแตนเลสเพลต 1000mm-6000mm สําหรับการทําถัง
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | แพคเกจสมุทรส่งออกมาตรฐานหรือตามความจำเป็น |
| ความหนา: | 0.3 มม. - 120 มม. หรือกำหนดเอง |
เหล็กแผ่นรีดเย็น / ร้อน 2B เสร็จสิ้นสแตนเลส 316 Plate
| ระดับ: | ซีรีส์ 300/400 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000-2500 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.3-200 มม. หรือกำหนดเอง |
BA 2B เสร็จสิ้น 201 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.5 มม. 0.8 มม. 1.0 1.2 มม. ความหนา
| ความหนา: | 0.3mm-100mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 300mm-2000mm |
| ความอดทน: | ±1% |
เส้นผมแผ่นสแตนเลส 316L เสร็จสิ้น 1mm 2mm 4mm พื้นผิว Smooth
| ความกว้าง: | 100 มม. - 2,000 มม |
|---|---|
| ความยาว: | 1,500 มม. - 6,000 มม |
| ความบาง: | 1 มม. - 10 มม |
SS304 201 ม้วนสแตนเลสรีดร้อนและแผ่นหนา 3mm-20mm
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |

