ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
ASTM AISI 409L 410 420 430 440C แผ่นสแตนเลส 400 Series
| ระดับ: | ซีรีส์ 400 |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
| Width: | 1m,1.22m,1.5m,1.8m,2m,2.5m,or as required |
แผ่นเหล็กสแตนเลส DIN 316 2B เสร็จสิ้น 430 แผ่น SS สำหรับอาคาร
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
| ความกว้าง: | 1000-1250มม |
201J1 1 มม. แผ่นสแตนเลส 4x8 ความต้านทานการกัดกร่อนสำหรับแผงผนัง
| ชื่อ: | แผ่นโลหะ 4x8 |
|---|---|
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1 มม. - 150 มม. หรือตามคำขอของลูกค้า |
0.35 มม. 0.6 มม. แผ่นสแตนเลสและแผ่น 316L รีดเย็น
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
ความต้านทานการกัดกร่อนแผ่นสแตนเลส 316 รีดเย็น 60 มม
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
แผ่นเพลทสแตนเลส Engineering 316 High Strength Corrosion Resistance 40mm
| เกรดเหล็ก: | 316L, 316 |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
201 202 แผ่นเพลทสแตนเลส 6mm 1500mm ISO เครื่องครัว
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-6มม |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
แผ่นเพลทสแตนเลส 201 ทนไฟ ASTM A240 316L 150mm
| ชื่อ: | แผ่นโลหะ 4x8 |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 |
| ความหนา: | 0.1mm-150mm หรือตามคำขอของลูกค้า |
ตกแต่งแผ่นเชื่อมสแตนเลส 201 316 316l 430 หนา 0.8 มม. แบบกำหนดเอง
| ความหนา: | 0.3mm-4mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600mm-2000mm |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |

