ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
316 316L 304L 304 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.3mm-100mm ความหนา
| ความหนา: | 0.3-100มม |
|---|---|
| ความยาว: | 6/9/12M หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1,000-2500 มม. หรือกำหนดเอง |
2mm 304 แผ่นสแตนเลสแผ่น 300 Series พื้นผิวเรียบ
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-6.0มม |
| Width: | 60-2000mm |
2B ผิวคอยล์ร้อนสแตนเลส 304 300 Series 5มม
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 304/304ล |
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM |
เหล็กแผ่นรีดร้อน 304/304L เหล็กกล้าไร้สนิมอุตสาหกรรม หนา 3 มม
| ระดับ: | 304/304ล |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
AISI สแตนเลสเส้นกลม 316 304 301 303 310 321 409 430
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กเส้นกลม SS 304 |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, JIS, EN |
2mm 4mm 304 แผ่นสแตนเลส ASTM Inoxidable 10mm-3500mm Width
| ความกว้าง: | 10mm-3500mm |
|---|---|
| ความหนา: | 2.5mm-200mm |
| ความอดทน: | ± 1% |
โครงสร้าง 304 แผ่นสแตนเลสหนา 3 มม. ASTM DIN GB JIS EN AISI
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-120มม |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน 304 หนา 1-100มม. 1219มม
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| Standard: | ASTM |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
ตกแต่ง JIS 304 แผ่นสแตนเลสเกรดอาหารต้านทานการกัดกร่อน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4-16มม |
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
แผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM 201 แบบกำหนดเอง 2B SS 304 Plate
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | ตามที่คุณร้องขอ |
| ความกว้าง: | 100-1250มม |

