ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
ท่อสุขาภิบาลสแตนเลส 316 ASTM รอยและท่อเหล็กไม่มีรอยต่อ
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6 เมตรหรือตามความจำเป็น |
ASTM 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสหนาปานกลางรีดเย็นรีดร้อน
| ระดับ: | 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | มาตรฐาน ASTM, JIS, GB, |
| ความยาว: | 1-6 เมตรหรือตามความจำเป็น |
2B Finish 201 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน 600 มม. สำหรับลิฟต์ในครัวเรือน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 600mm-1250mm |
SUS316l ม้วนรีดเย็น 201 ม้วนสแตนเลสแผ่น
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ความกว้าง: | 3mm-2500mm หรือตามความจำเป็น |
Tisco Posco Baostee ม้วนสแตนเลสรีดเย็น SS304 304l 310s 321 316 AISI JIS ราคาที่ดีที่สุด
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดร้อน |
| ความหนา: | 0.1-15mm |
2B Finish 201 แผ่นเพลทสแตนเลส 202 430 โลหะ 10 มม. สำหรับงานก่อสร้าง
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.25mm-180mm |
แผ่นโลหะสแตนเลส 201 แผ่น SS 0.3 มม. 1 มม. SUS AISI 2B BA 316 316L 321 430
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.25mm-180mm |
201 316 430 แผ่นเพลทสแตนเลสม้วนลอน 30มม
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 3mm-2500mm หรือตามต้องการ |
| ความหนา: | 0.3mm-30mm หรือตามความต้องการ |
ม้วนสแตนเลสรีดร้อนขัดเงา 309S คอยล์ 310 316 410 430 904L 16 มม.
| ความกว้าง: | 100mm~2000mm |
|---|---|
| ความยาว: | ความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 3-16มม |

