ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
2B BA แถบโลหะแผ่นสแตนเลส ASTM AISI Slit Edge / Mill Edge
| ความกว้าง: | 3mm-1500mm, 1000/1219/1500/1524/1800/2000 หรือตามต้องการ 1-3500mm น้อยกว่า 600mm |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดร้อน แถบสตริป รีดเย็น/รีดร้อน |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,เครื่องครัว,สถาปัตยกรรม |
แผ่นและเพลทสแตนเลสรีดเย็น/ร้อน 500mm-2000mm
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
แผ่นสแตนเลส 304L ทนต่อการกัดกร่อนหนา 10 มม. รีดร้อน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, DIN |
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
321 310S ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ ASTM AISI สำหรับท่อน้ำ
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อหรือรอย |
|---|---|
| วัสดุ (ASTM): | 201 202 304 304L 309s 310s 316 316L 316TI 317L 321 904L S32205 |
| ความหนา: | 0.4-120mm |
เหล็กแผ่นรีดเย็น 201 สแตนเลส 2B 3-100 มม. สำหรับตกแต่ง
| ความหนา: | 0.3-3mm, 3-100mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000mm หรือตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือตามที่ลูกค้าต้องการ |
316 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ 6 นิ้ว 8 นิ้ว SS Pipe 2B สำหรับน้ำมันแก๊ส / ท่อน้ำ
| ระดับ: | 304, 316l |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 15mm-100mm |
| ความหนา: | 0.8-2.0mm |
Posco BA ม้วนสแตนเลสหนา 6 มม. หนา 1 มม. ม้วนโลหะเจาะรู
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 50mm-2500mm หรือตามคำขอของลูกค้า |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
4mm 201 สแตนเลสเหล็กเส้นกลมมีความแข็งแรงสูงทนต่อการสึกหรอ
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| พิมพ์: | กลม |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316 รีดร้อน 3/4/6มม. หนา 2000มม
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
| ความหนา: | 3-100 มม. หรือตามคำขอของลูกค้า |
แผ่นโลหะสแตนเลสรีดเย็น 316 AISI ASTM 310 Mirror Finish 30mm
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |

