ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A240 316 แผ่นสแตนเลส SS 0.5 มม. แผ่น 304 201 430 รีดเย็น
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-1250มม |
| ความหนา: | 0.1-100มม |
201 304 กระจก 316 แผ่นสแตนเลส 304 316l 321 310s 430 2b 600mm
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3มม |
| ความยาว: | 1-9m หรือตามคำขอของลูกค้า |
แผ่นเหล็กสแตนเลส SUS 201 304 300 มม. เครื่องแมกนีเซียมเคมีสลัก 6 ม
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
โลหะผสม BA 304 แผ่นเหล็กสแตนเลส 5mm 10mm 240 304 316l สำหรับคอนเทนเนอร์
| ความหนา: | 0.3mm-100mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 300mm-2000mm |
| ความอดทน: | ± 1% |
โรงงานโดยตรงคุณภาพสแตนเลสเหล็กแผ่นรีดร้อนและรีดร้อน 201 304 316L 310 แผ่นสแตนเลส
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความอดทน: | ± 1% |
| ความหนา: | 0.1-3มม |
คลังสินค้า 2B ท่อสแตนเลสไร้รอยต่อพื้นผิวกำหนดเอง 1 - หนา 60 มม. 304 / 304L
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| มาตรฐาน: | JIS/ASTM |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316 10 มม. 304 8k ปรับแต่งได้
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-1500มม |
| ความหนา: | 0.1mm-200mm |
Sus430 เหล็กม้วนสแตนเลสม้วนร้อน 201 304 6 มม. ม้วน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-6มม |
| ความกว้าง: | 24-2000mm |
จุ่มเย็น 201 แผ่นสแตนเลส 8k พื้นผิว 1500 * 2000 ขนาดปกติ
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6 เมตรหรือตามความจำเป็น |
แผ่นสแตนเลสเกรด 304L สุขาภิบาล 0.2 มม. รีดเย็นความแข็งแรงสูง
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| ความหนา: | 0.2-3MM |

