ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
Tisco แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน / แผ่นสำหรับวัสดุก่อสร้าง
| ระดับ: | 300 Series,200 Series,400 Series,ฯลฯ,สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000/1219/1500/1524/1800/2000,1000-2000mm, 10-250mm, 4.6-680,3mm-2000mm หรือตามความจำเป็น |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ฯลฯ ตกแต่ง อุตสาหกรรม ครัวอุปกรณ์ |
ท่อเหล็กเชื่อม 0.4-120 มม. ASTM 304L ท่อสแตนเลสสุขาภิบาล
| ชื่อ: | ท่อสุขาภิบาล SS |
|---|---|
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อหรือรอย |
| วัสดุ (ASTM): | 201 202 304 304L 309s 310s 316 316L 316TI 317L 321 904L S32205 |
แผ่นเหล็กสแตนเลส AISI 316L 0.1mm-200mm 316 SS Plate
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส AISI 316 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm, 1,000-2000mm หรือตามความต้องการ |
| ความยาว: | 1,000mm-12000mm, 1,000-6000mm หรือตามความต้องการ |
GB EN แผ่นเหล็กสแตนเลสบาง 0.1mm-3mm SS 201 Coil
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
| ความหนา: | 0.1mm--3mm |
ขัดเงา 310S SS316l Round Bar 10mm 16mm 18mm 20mm 25mm เส้นผ่านศูนย์กลาง
| ชื่อ: | เหล็กเส้นกลมสแตนเลส 316L |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
PVD สแตนเลสแถบโลหะ 0.1mm-300mm ความหนา ISO
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
Silk แถบโลหะสแตนเลส 0.1mm 0.2mm 0.3mm 1mm 2mm 3mm ความหนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 20mm-1500mm |
| ความกว้าง: | ความต้องการของลูกค้า |
9.0mm 316L สแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อท่อ ASTM A312 3 นิ้วไม่มีรอยต่อ Tube
| เกรดเหล็ก: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-100 มม. หรือตามความจำเป็น |
| ความยาว: | ตามความจำเป็น |
Silk ม้วนสแตนเลสรีดเย็นเกรดอาหารเกรด 2B No.1 BA 8K Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
| ความกว้าง: | 10mm-2000mm หรือตามต้องการ |
2B เสร็จม้วนสแตนเลสรีดร้อน 321 304L 1-3mm ความหนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 100mm-12000mm (ทุกขนาดสามารถกำหนดเองได้) |
| ความกว้าง: | 100-2000mm |

