ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
Custom 304 304L สแตนเลส 8K 2B BA ช่องขอบ 10-800mm
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-800 มม. หรือปรับแต่ง |
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
304 316 316L 201 แผ่นสแตนเลส 2205 2507 S31803 Plate
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส 2205 |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300,200 ซีรีส์,201,202,304 |
| ความกว้าง: | 600-2000mm,1m,2m,2.5m,1.8m |
Aisi Astm 201 แผ่นเหล็กสแตนเลส 304 316 รีดเย็น 1mm 2mm 3mm
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส 10 มม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 200-2000มม |
| ความหนา: | 0.3mm-10mm |
201 304 316 HL โลหะ สายสแตนเลส 10-800mm สําหรับการใช้ในอุตสาหกรรม
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| ความกว้าง: | 10-800 มม. หรือปรับแต่ง |
2B พื้นผิวท่อไร้รอยต่อสแตนเลสรีดเย็น 304 304L ท่อความหนาของผนัง 2 มม
| ระดับ: | 304/304L |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
| ความอดทน: | ±1% |
แผ่นคอยล์สแตนเลส HL 316 แบบกำหนดเอง 201 304 80 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สแตนเลสแผ่นรีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300,ซีรีส์ 200,304,316 |
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
2000 มม. 304 201 แผ่นสแตนเลส 200 มม. ตกแต่งเพดานลูกฟูก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส 2205 |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 201,202,304 |
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
สามารถปรับแต่งได้ CR สแตนเลส BA Coil 0.1-3mm ความหนา 1000-2000mm
| ความยาว: | 1,000-6,000 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL, ฉบับที่ 4 ฯลฯ |
Silk 0.3-3 มม. รีดเย็น 304 แผ่นสแตนเลสในม้วน / แผ่น ASTM
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3~3mm |
| ความกว้าง: | 500~2100 |
แผ่นเพลทสแตนเลส SUS 304 316 รีดเย็น 80มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส 10 มม |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300,ซีรีส์ 200,304,316 |
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |

