ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
904L 2205 2507 201 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 100 มม. และกระจก
| ความหนา: | 0.3mm-100mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 300mm-2000mm |
| ความอดทน: | ± 1% |
ความต้านทานการกัดกร่อนสูง 316 แผ่นสแตนเลส 0.1 - 200 มม. ความหนา 2000 มม.
| Thickness: | 0.1-100mm |
|---|---|
| Width: | 3-2000mm |
| Length: | 1-6m Or As Required |
TISCO 2205 316 แผ่นสแตนเลส 3 มม. สำหรับความยาวอื่น ๆ 1 - 6 ม. หรือตามความต้องการ
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
|---|---|
| Material: | 316 Stainless Steel |
| Width: | 3-2000mm |
การบินและอวกาศใช้แผ่น 316 SS 3 - ความกว้าง 2000 มม. ความยาว 1 - 6 ม
| Width: | 3-2000mm |
|---|---|
| Application: | Construction, Aerospace, Electronics, Etc |
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
ASTM เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 324 316 สำหรับอุปกรณ์ครัว
| ความกว้าง: | 50mm-2000mm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3mm-16mm |
| ความอดทน: | ±1% |
อุตสาหกรรม 201 แผ่นสแตนเลสหนา 6 มม. 2 มม. 10 มม. หนา
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส 10 มม. |
|---|---|
| ความกว้าง: | 200-2000mm |
| ความหนา: | 0.3mm-10mm |
แท่งเหล็กกลมสแตนเลสขัดเงา 3 มม. สำหรับฮาร์ดแวร์
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | สแตนเลสเหล็กเส้นกลม |
| ความยาว: | 3000mm-12000mm หรือตามความต้องการ |
แถบโลหะตกแต่งสแตนเลส DC01 DC02 DC03 DC04 DC05
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-600mm |
| ความยาว: | ตามความต้องการของคุณ |
AISI สแตนเลสไม่มีรอยต่อท่อ 420 430 SS 410 ไม่มีรอยต่อ Tubes
| ระดับ: | 400series |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 - 30mm |
| OD: | 6 - 600mm |
AISI 201 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ 2B ท่อกลมไม่มีรอยต่อ
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ≤12000mmหรือตามคำขอของลูกค้า |
| ความหนา: | 0.05mm-20mm |

