ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
201 304 304L แถบสแตนเลสเคลือบสังกะสีรีดเย็น
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 8-1500mm |
| ความหนา: | 0.4-2mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส SUS304 1500 * 6000 มม. สำหรับสถาปัตยกรรม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 100mm-12000mm |
แผ่นเหล็กม้วนรีดร้อน 201 สแตนเลส 430 410 202 304 180 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.25mm-180mm |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนสดใส 201 304 316L 1250mm 20mm
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, |
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
ตกแต่งงานก่อสร้าง แผ่นสแตนเลส 304L ทนความร้อนได้ดี BA 8K 25mm
| Feature: | Good Heat Resistance, Excellent Corrosion Resistance |
|---|---|
| Tensile Strength: | 515-1035 |
| Elongation: | 40% |
สายโค้ลสแตนเลสออสเตนนิตี้ท่อร้อน 4 มม. 202 321 304 ตามความต้องการ
| วิธีการประมวลผล: | รีดร้อน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. หรือกำหนดเอง |
304 316 สายสแตนเลส สามารถปรับเปลี่ยนได้ 8K พื้นที่ 800mm
| รูปทรง: | แผ่น |
|---|---|
| ความอดทน: | ความหนา: +/-0.02 มม. ความกว้าง: +/-1 มม |
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือปรับแต่ง |
304 316 316L 201 แผ่นสแตนเลส ASTM 2205 2507 S31803 200 มม. BA ขัด
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 201,202,304 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
BA ผิวเหล็กม้วนหนาว GB มาตรฐาน 201 304 316 1000-2000mm
| ความกว้าง: | 1,000-2000 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |

