ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
รีดเย็น 321 ม้วนสแตนเลส 0.3 มม. 0.5 มม. SS 430 ม้วน
| ระดับ: | ซีรีส์ 300/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-3mm, 0.1-5mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
ม้วนแผ่น SS ที่กำหนดเอง 316 409 410 420 430 2B ม้วนสแตนเลส
| ระดับ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ความหนา: | 0.18-100mm |
| ความกว้าง: | 10~2500mm |
200 ซีรี่ส์ ASTM ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 0.1-3 มม. แผ่นโลหะม้วน
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3mm |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
AISI ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 10mm-600mm 201 ขายราคาถูก
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 10mm-600mm |
430 2B สแตนเลสม้วนแผ่น 1/2" 100mm-2500mm สำหรับอาคาร
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm หรือตามคำขอ |
| ความหนา: | 0.15-100 มม. หรือตามต้องการ |
ISO 316L 316 แผ่นสแตนเลสหนา 5 มม. หนา 8 มม. หนา 10 มม. หนา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1220-2500mm |
| ความหนา: | 3-20 มม. หรือกำหนดเอง |
เหล็กแผ่นรีดร้อน 201 แผ่นสแตนเลส 1 มม. 2 มม. 3 มม. ความแข็งแรงสูง
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6 เมตรหรือตามความจำเป็น |
2B BA แผ่นเหล็กสแตนเลสแม่เหล็กสำเร็จรูป 430 แผ่น SS 0.1mm-200mm
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 100-1500mm |
SS321 ท่อ 316 310S สแตนเลสรอยท่อกลมสำหรับตกแต่ง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| พิมพ์: | รอยไม่มีรอยต่อ |
310 316 321 เหล็กเส้นกลมสแตนเลส 6mm 4mm 3mm 2mm Metal Rod
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ชื่อ: | สแตนเลสเส้นกลม 2 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 0.5-500mm |

