ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วนรีดเย็น 201 ISO 9001
| ระดับ: | 201 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.1-20 มม. หรือตามความต้องการ |
แผ่นโลหะสแตนเลสขัดเงารีดเย็น 316 316l 15mm 20mm Thick
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.15mm-18mm |
316L 316 แผ่นสแตนเลสหนา 0.1 มม. - 200 มม. สำหรับแผงผนัง
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.1-200มม |
แผ่นสแตนเลสหนา 0.5 มม. ตกแต่ง 201 รีดเย็นรีดร้อน
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.2 mm-600 mm |
316 ท่อเหล็กสแตนเลสอุตสาหกรรม ASTM A312 รอยท่อเหล็กกลม
| ระดับ: | 316 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.1-200mm |
Silk รีดร้อน AISI ASTM 4-150 มม. ท่อสแตนเลส 316 316L
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm-2500mm (3/8"-100") |
15 มม. SS201 สแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อท่อ 12 นิ้ว 2B 2D BA 2BA Finish
| ชื่อ: | ท่อสแตนเลส 12 นิ้ว |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
ท่อ SS แบบไม่มีรอยต่อแบบยืดหยุ่นเชื่อม 310S 316 5 นิ้ว Stainless Steel Pipe
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 15mm-100mm |
ผิวเรียบ 316 สแตนเลสแผ่นหนา 2 มม. รีดเย็น
| วัสดุ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/JIS/ASTM |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |

