ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
ท่อเชื่อมเหล็กกล้าไร้สนิมความแข็งแรงสูงปรับแต่งได้ 20 มม. เกรดอาหาร 304
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
|---|---|
| พิมพ์: | เชื่อม |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
ม้วนสแตนเลสรีดร้อนตามสั่ง 304 304l 0.5mm
| ความกว้าง: | 100-2000m หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-200 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความอดทน: | ± 1% |
แผ่นเหล็กสแตนเลสหนา 4 มม. 6 มม. 8 มม. 10 มม. 304 316 SS310 Plate
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความยาว: | 2000mm, 2438mm, 3000mm, 6000mm หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
3-20mm รอยท่อไร้รอยต่อ 201 304 ท่อโลหะสแตนเลส
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
ท่อเหลี่ยมไร้ตะเข็บรีดร้อน 304 หนา 1-6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | 304/304L |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, GB |
| ความอดทน: | ±1% |
ท่อกลมสแตนเลส 304/304L ไร้รอยต่อ ความหนาของผนัง 1-6 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB |
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
เชื่อมเหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 316L 304 สำหรับกระเบื้องหลังคา 1000มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 900-1000มม |
| ความหนา: | 0.11-1.0มม |
2b Ba 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 304 304L 321 316 316L 309S 310S 2500mm
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส AISI 316 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100mm-2500mm, 1,000-2000mm หรือตามความต้องการ |
| ความยาว: | 1,000mm-12000mm, 1,000-6000mm หรือตามความต้องการ |
BA กระจกม้วนสแตนเลสรีดร้อน 201 J1 J2 304 316 409 410S 420 430 50 มม.
| ชื่อ: | SS 304 ม้วนสแตนเลส |
|---|---|
| ความหนา: | 3-20 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |

