ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
กำหนดเอง SS 304 คอยล์ไพร์มเหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วนทาน้ำมันเล็กน้อย
| ชื่อ: | ม้วนสแตนเลส SS 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 3-20 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
ท่อไร้รอยต่อสแตนเลสสำหรับตกแต่งอาคารที่มีความหนา 0.1-100 มม. 304
| ระดับ: | 304/304L |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/JIS |
| ความหนา: | 0.1-50mm |
ท่อกลมไร้รอยต่อ 304 รีดร้อน ความหนาของผนัง 5-15 มม
| วัสดุ: | 304/304L |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/JIS |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
คอยล์สแตนเลส 1,000 - 2,000 มม. 304L 304 แพ็คเกจมาตรฐานพื้นผิว 8K
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
|---|---|
| ต้นทาง: | จีน |
| ความกว้าง: | 1,000-2,000 มม. หรือกำหนดเอง |
ASTM แถบสแตนเลสที่มีความแม่นยำ 304 316 0.03mm 0.05mm
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 500 มม. 800 มม. 1 ม. 1.2 ม. 1.5 ม. 2 ม. หรือตามต้องการ |
4mm - 25mm 304 Stainless Steel Plate 1000mm - 2000mm ความแข็งแรงดีเยี่ยม
| Feature: | Good Heat Resistance, Excellent Corrosion Resistance |
|---|---|
| Thickness: | 4mm-25mm |
| Yield Strength: | 205 |
2D 2B 6K 8K 304 แผ่นสแตนเลส 4mm - ความหนา 25mm
| Thickness: | 4mm-25mm |
|---|---|
| Elongation: | 40% |
| Hardness: | 180-210 |
ASTM JIS 304 แผ่นเพลทสแตนเลส 4มม. คุณสมบัติทางกลที่ดี 2500มม
| Thickness: | 4mm-25mm |
|---|---|
| Yield Strength: | 205 |
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
8K Surface 304 Stainless Steel Plate 1000mm คุณสมบัติทางกลที่ดีเยี่ยม
| Application: | Decoration, Construction, Medical Equipment, Etc |
|---|---|
| Surface: | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, Etc |
| Hardness: | 180-210 |

