ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
อาหารเกรด 304 304L แผ่นสแตนเลส 0.1 - 3 มม. รีดเย็น 2000 มม.
| Yield Strength: | 205 |
|---|---|
| Tensile Strength: | 515-1035 |
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
Bright BA Surface 304 Stainless Steel Plate หนา 100 มม. รีดร้อน
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
| มาตรฐาน: | สพม |
แผ่นสแตนเลส 304 ผิวเรียบ รีดเย็น หนา 2มม. 1500มม
| วัสดุ: | 304L |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์: | SEN YI LU |
ท่อสแตนเลสไร้รอยต่อ Food Grade หนา 1-100มม. 304/304L
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| มาตรฐาน: | GB/ASTM |
ASTM AISI 304 แผ่นสแตนเลสหนา 4mm-25mm สำหรับการตกแต่งผนัง
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
Silk 300 Series AISI 304 แผ่นม้วนสแตนเลสหนา 0.15-6 มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15-6มม |
| ความกว้าง: | 24-2000mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส JIS BA 304 316L กว้าง 2000 มม
| ความกว้าง: | 100 มม. - 2,000 มม |
|---|---|
| ความยาว: | 1,500 มม. - 6,000 มม |
| ความบาง: | 1 มม. - 10 มม |
แผ่นรีดร้อน 409 316L ม้วนสแตนเลส 304 แผ่น SS ม้วน
| ความกว้าง: | 10mm-2000mm |
|---|---|
| ความหนา: | 3-16mm |
| ความอดทน: | ±1% |
BA 2B 8K แถบสแตนเลสขัดเงากระจก 301 304 310 316 316L 410 420 430 440C
| ระดับ: | ซีรีส์ 300/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-600mm |
| ความหนา: | รีดเย็น 0.3-4 มม. รีดร้อน 3-16 มม |

