ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
ASTM 304 สแตนเลสเชื่อมท่อกลม หนา 0.5 - 20 มม
| วัสดุ: | 304/304ล |
|---|---|
| พิมพ์: | เชื่อม |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
201 304 สแตนเลส SS สายโลหะด้วย ASTM GB Standard 8K
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| ความอดทน: | ความหนา: +/-0.02 มม. ความกว้าง: +/-1 มม |
| ความกว้าง: | 10-800 มม. หรือปรับแต่ง |
ความสามารถสูง 304 304L สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| ความอดทน: | ความหนา: +/-0.02 มม. ความกว้าง: +/-1 มม |
|---|---|
| พื้นผิว: | 2B, BA, 8K, HL, ฉบับที่ 4 ฯลฯ |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
สามารถปรับแต่งได้ 304 304L สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส สแตนเลส
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-800 มม. หรือปรับแต่ง |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
แผ่นกระจก SS 304 ASTM A240 316L แผ่นสแตนเลส
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 304 316 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
หนา 1 มม. 304L 304 แผ่นสแตนเลสเกรดอาหาร 8K สแตนเลสแผ่น
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า |
|---|---|
| ความกว้าง: | 300mm-2000mm |
| ความหนา: | 0.2mm~200mm |
304l 304 แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็นในสต็อกกระจกเสร็จสิ้น
| ระดับ: | 304 |
|---|---|
| ความยาว: | 2000 มม. 2440 มม. 3000 มม. 5800 มม. 6000 มม. หรือคำขอของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 1000mm, 1219mm, 1500mm หรือคำขอของลูกค้า |
ท่อสแตนเลส 8K 304 300 ซีรีส ท่อไร้รอยสําหรับการชลประทานระบายน้ํา
| ความหนาของผนัง: | 1-40 มม. หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม, สี่เหลี่ยม, สี่เหลี่ยม |
| กว้างนอก: | 6-530 มม. หรือกำหนดเอง |
ASME AS240 316 แผ่นเหล็กสแตนเลส AISI 304 แผ่นโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สแตนเลสม้วน / แถบ / ท่อ |
|---|---|
| รายการ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM 316 |
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 201,202,304 |

