ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนหนา 4 มม. เหล็กม้วนชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, |
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
กำหนดเอง ASTM 304 ม้วนสแตนเลส 201 2B เสร็จสิ้น SS 316 Coil
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 3mm-2500mm หรือตามความจำเป็น |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
AISI 201 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ / รอย 2B Surface
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| พิมพ์: | ท่อ |
ตกแต่งรอย 2 นิ้ว 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ Tube
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 10.3 - 1219 มม. (1/8"- 48") |
นิเกิล 410 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน 201 304 20มม
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| พิมพ์: | เหล็กม้วน, |
| ความยาว: | 100-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 8K 304 ขนาด 4 มม. พร้อมความต้านทานการกัดกร่อนที่ดีเยี่ยม
| Thickness: | 4mm-25mm |
|---|---|
| Feature: | Good Heat Resistance, Excellent Corrosion Resistance |
| Width: | 1000mm-2000mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 304 ความแข็งแรงสูง 0.3 มม. ความต้านทานการกัดกร่อนที่เหนือกว่า
| Tolerance: | ±0.003 |
|---|---|
| Material: | 304 Stainless Steel |
| Yield Strength: | 205 |
ของแต่ง SS304 แผ่นสแตนเลส 304 6K ทนความร้อนดีเยี่ยม 2000mm
| Form: | Plate |
|---|---|
| Yield Strength: | 205 |
| Width: | 1000mm-2000mm |
อาหารเกรด 304 สแตนเลสแผ่นหนาปานกลาง 1500 มม. รีดร้อนทนต่อการกัดกร่อน
| ระดับ: | 304/304ล |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู |
แผ่นสแตนเลส 304 ความแข็งแรงสูงสุขาภิบาลหนา 30 มม. พิมพ์แบบกำหนดเอง
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
|---|---|
| ระดับ: | 304 |
| มาตรฐาน: | GB/ASTM/JIS |

