ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลส ASTM 304 ยืดหยุ่น 2B สำหรับงานก่อสร้าง
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความอดทน: | ± 1% |
แผ่นสแตนเลส 304 หนา 8 มม. สายพานรีดร้อนทางวิศวกรรมความแข็งแรงสูง ขาย
| เกรดเหล็ก: | 304/304ล |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| แอปพลิเคชัน: | ตกแต่งวิศวกรรม ฯลฯ |
304 2B แผ่นเหล็กสแตนเลส AISI ASTM ความยาว Customized
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ 200 ซีรีส์ 201,202,304 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-2000มม.,1ม.,2ม.,2.5ม.,1.8ม |
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
700mm-2000mm แผ่นเหล็กทนต่อการกัดกร่อน 304 สแตนเลส 2B Finish
| ความยาว: | 6/9/12ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 700mm-2000mm |
| ความหนา: | 2mm-50mm, 3.0mm-200mm |
แท่งสแตนเลส 50 มม. 304 201 2B เสร็จสิ้นสำหรับอุตสาหกรรม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 20mm-400mm |
หนา 1.0 มม. ครึ่งแข็ง 304 ม้วนสแตนเลส NO.1 NO.3 NO.4
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือตามต้องการ |
430 316 304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อนขัดเงา 2B Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000-2000 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความหนา: | 0.2-50mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสซุปเปอร์ดูเพล็กซ์รีดเย็น 304 316 316L
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| พิมพ์: | จาน |
| ความหนา: | Cold rolled:0.3-3.0mm; รีดเย็น: 0.3-3.0mm; Hot rolled:3.0-120mm รีดร้อน:3.0- |
J1 J2 กระจกรีดเย็น 8k SS 304 2B เสร็จสิ้นแผ่นโลหะสแตนเลส 4x8
| ชื่อ: | SS 304 แผ่นกระจกเสร็จสิ้น |
|---|---|
| ระดับ: | 200 ซีรีส์ |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
201 304 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.25mm-3.0mm SS316 Sheet
| ระดับ: | 201 301 304 316 316l 310S 321 |
|---|---|
| ความยาว: | 3/6/9/12 หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | กำหนดเอง |

