ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
304 316L สแตนเลสไม่มีรอยต่อท่อ 6mm-630mm OD ขนาดที่กำหนดเอง
| ระดับ: | 304 316 316l |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
| ความหนา: | 0.05mm-100mm |
BA ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 304 พื้นผิวมันวาวสำหรับตกแต่ง
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
| ความหนา: | 0.1-3 มม. หรือตามความต้องการ |
ม้วนโลหะแผ่นสแตนเลส Silk 304 NO.1 NO.3 NO.4 Surface
| พิมพ์: | แผ่นสแตนเลส/แผ่น/ม้วน |
|---|---|
| ระดับ:: | 304 |
| ความกว้าง: | 600 ~ 2500mm หรือความต้องการของลูกค้า |
ASTM JIS ท่อไร้รอยต่อ SS 201 304 ท่อเชื่อมสแตนเลส
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 6ม. 9ม. 12ม. หรืออื่นๆ |
304 สแตนเลสเหล็กเส้นกลมแข็ง 1mm 3mm1.5mm 2.5mm 5mm 20mm 30mm
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| พิมพ์: | กลม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2mm-550mm |
304 ม้วนแถบโลหะสแตนเลส 0.15mm-3.0mm ความหนา
| ระดับ: | 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.15mm-3.0mm |
อาหารเกรด 304 304L สแตนเลสไม่มีรอยต่อท่อ 6mm - 630mm OD
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
กระจกม้วนสแตนเลส 201 304 304L 316 316L 410 410s 430 สำหรับวัสดุก่อสร้าง
| ระดับ: | 300 Series,200 Series,400 Series,ฯลฯ,สแตนเลส |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000/1219/1500/1524/1800/2000,1000-2000mm, 10-250mm, 4.6-680,3mm-2000mm หรือตามความจำเป็น |
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ฯลฯ ตกแต่ง อุตสาหกรรม ครัวอุปกรณ์ |
Silk 304 เหล็กแผ่นรีดเย็นชนิดพิเศษ 0.3mm-3mm ความหนา 2B Finish
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3mm-3mm |
| ความกว้าง: | 600mm-2000mm หรือเป็นแบบกำหนดเอง |
2.5 มม. 1.0 มม. 1.2 มม. ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 201 304 304l 202
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |

