ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
Silk 6mm 201 304 ม้วนสแตนเลสม้วน 2B ความต้านทานการกัดกร่อนเสร็จสิ้น
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-16mm |
| ความกว้าง: | 50-2000mm |
4mm 6mm 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.3mm-30mm ความหนา
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
ASME 304 316 สแตนเลสเหล็กเส้นกลมรีดร้อน 6mm-300mm OD
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6 เมตรหรือตามความจำเป็น |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 6mm-300mm |
201 304 แผ่นโลหะสแตนเลส 5mm NO.1 NO.2 NO.3 NO.4 Surface
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.25mm-180mm |
304 ท่อเหล็กสแตนเลสขัดเงา DIN EN ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 1mm-60mm หรือกำหนดเอง |
316 304 ท่อเชื่อม 6 มม. - ท่อเหล็กสแตนเลสขัดเงา 630 มม.
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
BA แผ่นเพลทสแตนเลสเรียบต้านทานการกัดกร่อน 100 มม. รีดเย็น 304
| ชื่อแบรนด์: | Silk |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/ASTM/JIS |
| ระดับ: | 304 |
กระจกเงาสแตนเลสไม่มีรอยต่อท่อ 304 0.4 มม. - ความหนา 30 มม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6mm~630mm |
| ความหนา: | 0.4mm~30mm |
Silk 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ BA 2B No.1 No.4 8k เสร็จสิ้นท่อเหล็กกลม
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-12mm |
| ความยาว: | 6m หรือตามความต้องการของลูกค้า |
0.22-2.98 มม. 304 316 201 ม้วนสแตนเลสสต็อก 2B เสร็จสิ้น
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | สูงสุด 1254 มม. |
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |

