ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
โซ มินแผ่นเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ซื้อจากบริษัทของคุณผ่านการทดสอบคุณสมบัติทางกายภาพและทางเคมีต่างๆ ของลูกค้ารายสุดท้ายของเรา และเป็นไปตามข้อกำหนดของเราอย่างสมบูรณ์ เราเชื่อว่าเราจะร่วมมือกันอีกครั้งในไม่ช้า
ชื่อผู้ติดต่อ :
Felicia Zhou
วอทส์แอพ :
+8617873657316
คำหลัก [ 304 ] การจับคู่ 295 ผลิตภัณฑ์.
AISI 304 แผ่นสแตนเลส ASTM 2B BA เสร็จสิ้นความหนา 0.1-200 มม
| ความยาว: | 2500mm -6000mm ทุกขนาด |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000มม. 1219มม. 1250มม. 1500มม |
| ความหนา: | 0.1-200มม |
201 304 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.25mm-3.0mm SS316 Sheet
| ระดับ: | 201 301 304 316 316l 310S 321 |
|---|---|
| ความยาว: | 3/6/9/12 หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | กำหนดเอง |
AISI 5mm 304 310S เหล็กกล้าไร้สนิมเหล็กเส้นกลมดัดเย็นสำหรับวัสดุก่อสร้าง
| ชื่อ: | เหล็กเส้นกลมสแตนเลส 5 มม. |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| รูปร่าง: | กลม |
ASTM A312 ท่อไม่มีรอยต่อ SCH 40 80 304 201 304 ท่อ 6" 8" 12"
| ระดับ: | 200series 300 Series |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5 มม. - 30 มม. ตามคำขอของคุณ |
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า |
4mm-20mm 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดร้อน / รีดเย็น
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 2,000-12,000 มม. หรือแบบกำหนดเอง |
อาคาร 304L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 304 แผ่นสแตนเลส
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| ความหนา: | 0.01~200มม |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นหนา 1.5 มม. 304 316 4x8 แผ่นโลหะ
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| ความยาว: | 1-6m หรือตามความต้องการ |
พื้นผิวสว่าง สแตนเลส ท่อกลมไร้รอยต่อ สุขาภิบาล 30 มม. 304 ทนต่อการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | เอไอเอสไอ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อ / รอย |
0.11-1.0 มม. ม้วนสแตนเลสรีดเย็น 316L 304 สำหรับกระเบื้องหลังคา
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 900-1000mm |
| ความหนา: | 0.11-1.0MM |
แถบโลหะสแตนเลสแบบกำหนดเอง 201 2B เสร็จสิ้น SS 304 Strips
| ระดับ: | 200series 300 Series |
|---|---|
| ความยาว: | 10-12000 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 10-200 มม. หรือตามความต้องการของลูกค้า |

